| Tên sản phẩm | Lọc gió điều hòa tiêu chuẩn B7277-JN20A |
| Loại phụ tùng | Lọc gió điều hòa cho ô tô (còn gọi là lọc gió máy lạnh/ lọc gió cabin) |
| Hãng sản xuất | Đang cập nhật |
| Mã lọc | B7277-JN20A |
| Độ dài | 278 mm |
| Độ rộng | 267 mm |
| Độ dày | 20 mm |
| Phân loại | Lọc Tiêu chuẩn |
| Mức độ lọc | Loại bỏ được bụi, cát, côn trùng, lá cây có kích thước nhỏ |
| Màu sắc | Trắng |
| Năm sản xuất | 2025 |
| Cam kết | Chất lượng chuẩn 100%. Có bảo hành của hãng, hóa đơn đầy đủ |